



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na. HM/SI/T.40/21/VOL.III/133

09 Septemba, 2022

## TANGAZO LA KUITWA KAZINI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Manispaa ya Singida anapenda kuwatangazia wasailiwa wote wa nafasi ya Katibu Mahsusi III waliofanya usaili wa vitendo tarehe 30/08/2022 na usaili wa mahojiano tarehe 31/08/2022 kuwa, wafuatao wamefaulu usaili huo na wanatakiwa kufika Makao Makuu ya Manispaa kwa ajili ya kukamilisha taratibu za ajira yao.

Wasailiwa waliofaulu usaili wanatakiwa kufika na **Vyeti Halisi vya elimu na Taaluma, Cheti halisi cha kuzaliwa na kitambulisho cha NIDA.** Hivyo wanatakiwa kuripoti kazini ndani ya siku 14 kuanzia tarehe **14/09/2022.**

Orodha ya wasailiwa waliofaulu usaili huo ni kama ifuatavyo:-

NA	JINA KAMILI	ANUANI ANAKOTOKA
1	MWAMINI JUMA SUNGITA	S.L.P.124 SINGIDA
2	SHARIFA BAKARI IBRAHIMU	S.L.P.01 SINGIDA

Kulanga Matia Kanyanga  
KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA  
SINGIDA

**MKURUGENZI WA MANISPAA  
SINGIDA**