JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HM/SI/A.20/4/29 08/09/2022

TANGAZO LA MSAMAHA WA RIBA (TOZO) YA MALIMBIKIZO
YA KODI YA PANGO LA ARDHI.

WAZIRI WA ARDHI NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
ANAWAARIFU WANANCHI WOTE KUWA, RAIS WA JAMHURI YA
MUUNGANO WA TANZANIA MHE. SAMIA SULUHU HASSAN
AMETOA UNAFUU KWA WANANCHI WOTE WANAODAIWA KODI
YA PANGO LA ARDHI KULIPA DENI LA MSINGI TU BILA RIBA YA
MALIMBIKIZO YA KODI YA ARDHI WANAYODAIWA.
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KAIMU MKURUGENZI WA MANISBAA,
SINGIDA:. D'REV

“\\\*\\G;& ﬁ{:\\“ A

Halmashauri ya Manispaa ya Singida; Karume Road; S.L.P 236; Singida; Simu Na:+255 26 250 2179/2362;
Nukushi Na: +255 26 250 2179; Barua pepe: md.singidamc@singida.go.tz; Tovuti: www.singidamc.go.tz



